Uppsveitardeild Æskunnar

Lilja Helgadóttir Nýjar fréttir


Barnaflokkur – Þrígangur

 

B-ÚRSLIT

 

1.

Helgi Valdimar Sigurðsson

SMÁRI

Hugnir frá Skollagróf 6v. Brúnn

5,33

2.

Sigríður Magnea Kjartansdóttir

LOGI

Baugur frá Bræðratungu 6v. Rauðtvístjörnóttur

4,00.

3.

Natan Freyr Morthens

LOGI

Spónn frá Hrosshaga 9v. rauðtvístjörnóttur

4,08.

4.-5.

Aníta Víðisdóttir

SMÁRI

Skoppi frá Bjargi 11v. Dökkjarpur

5,08.

4.-5.

Hrafndís Katla Elíasdóttir

SMÁRI

Eldar frá Mosfellsbæ 8v. Jarpur

3,17.

 

 

 

 

 

 

A-ÚRSLIT

 

 

 

1.

Eva María Larsen

LOGI

Brá frá Fellskoti 7v. Rauð

6,67

2.-3.

Sölvi Freyr Jónasson

LOGI

Glampi frá Tjarnarlandi 6v. Rauður

5,75

2.-3.

Karítas Ármann

LOGI

Bríet frá Friðheimum 7v. Brún

5,75

4.

Helgi Valdimar Sigurðsson

SMÁRI

Hugnir frá Skollagróf 6v. Brúnn

4,67

Unglingaflokkur – Fimmgangur
B-ÚRSLIT
1.
Katrín Rut Sigurgeirsdóttir
LOGI
Smjörvi frá Fellskoti 13v. Bleikskjóttur
4,39
2.
Finnur Jóhannesson
LOGI
Egill frá Efsta-Dal  10v. Jarpskjóttur
4,32
3.
Björgvin Ólafsson
SMÁRI
Stirnir frá Hrepphólum 19v. Brúnn
4,16
4.
Ragnhildur Eyþórsdóttir
SMÁRI
Þruma frá Langholtskoti 8v. Rauð
3,96
5.
Alexandra Garðarsdóttir
SMÁRI
Spönn frá Þorkelshóli 13v. Rauðtvístjörnótt
3,54
A-ÚRSLIT
1.
Dórothea Ármann
LOGI
Eskimær frá Friðheimum 12v. Brún
5,43
2.
Katrín Rut Sigurgeirsdóttir
LOGI
Smjörvi frá Fellskoti 13v. Bleikskjóttur
4,68
3.
Bryndís Heiða Guðmundsdóttir
SMÁRI
Þögn frá Vestra-Geldingaholti 12v. Rauð
4,39
4.
Sigurbjörg Bára Björnsdóttir
SMÁRI
Hrefna frá Vorsabæ II 12v. Brúnstjörnótt
3,89
Staðan í einstaklingskeppninni
BARNAFLOKKUR
1.
Karítas Ármann
26,5
2.
Sigríður Magnea Kjartansdóttir
24
3.-4.
Helgi Valdimar Sigurðsson
17
3.-4.
Eva María Larsen
17
5.-6.
Viktor Logi Ragnarsson
14
5.-6.
Natan Freyr Morthens
14
7.
Ragnheiður Einarsdóttir
12
8.
Sölvi Freyr Jónasson
11,5
9.
Aníta Víðisdóttir
11
10.
Hrafndís Katla Elíasdóttir
7
11.
Rósa Kristín Jóhannesdóttir
6
12.
Birgit Ósk Snorradóttir
2
UNGLINGAFLOKKUR
1.
Bryndís Heiða Guðmundsdóttir
23
2.
Katrín Rut Sigurgeirsdóttir
16
3.-4.
Finnur Jóhannesson
15
3.-4.
Sigurbjörg Bára Björnsdóttir
15
5.
Dóróthea Ármann
14
6.
Ragnhildur Eyþórsdóttir
13
7.-8.
Kjartan Helgason
12
7.-8.
Björgvin Ólafsson
12
9.
Guðjón Hrafn Sigurðsson
10
10.
Guðmunda Ellen Sigurðardóttir
9
11.-12.
Jón Óskar Jóhannesson
8
11.-12.
Marta Margeirsdóttir
8
13.
Vilborg Rún Guðmundsdóttir
4
14.-15.
Guðjón Örn Sigurðsson
3
14.-15.
Alexandra Garðarsdóttir
3
STAÐAN Í LIÐAKEPPNINNI EFTIR 3 MÓT
BARNAFLOKKUR
UNGLINGAFLOKKUR
SAMTALS
LOGI
99 65 164
SMÁRI
63 96 159
Sjá nánar á smari.is