Sveitarstjórn

 

Sveitarstjórn sveitarfélagsins Hrunamannahrepps er skipuð eftirtöldum fulltrúum:

Aðalmenn í sveitarstjórn:
Listi Nafn Heimilisfang Netfang
D Jón Bjarnason Skipholti jonbjarna@fludir.is
D Bjarney Vignisdóttir Auðsholti 2 bjarney@fludir.is
D Herbert Hauksson Unnarholtskoti 2 herbert@fludir.is
L Daði Geir Samúelsson Bryðjuholti dadi@fludir.is
L Alexandra Rós Jóhannesdóttir Kotlaugum 1 alexandra@fludir.is
Varamenn í sveitarstjórn:
Listi Nafn Heimilisfang Netfang
D Ragnhildur S Eyþórsdóttir Ásastíg 7 ragnhildur@fludir.is
D Sigfríð Lárusdóttir Hvítárdal sigfrid@fludir.is
D Elvar Harðarson Ásastíg 12 a elvar@fludir.is
L Halldóra Hjörleifsdóttir Ásastíg 9 halldora@fludir.is
L Kristinn Þór Styrmisson Þórarinsstöðum kristinn@fludir.is

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Oddviti:  Jón Bjarnason

Varaoddviti:  Bjarney Vignisdóttir

Sveitarstjóri:  Aldís Hafsteinsdóttir     aldis@fludir.is